“เต๋า – เศรษฐพงศ์” ร่วมฉลองแชมป์สโมสรฟุตบอลเลสเตอร์ ซิตี้ กับ ประธานสโมสรฯ
![](https://siamrathnews.com/wp-content/uploads/2024/05/เต๋า-ถ่ายรูปคู่กับ-คุณต๊อบ-อัยยวัฒน์-ศรีวัฒนประภา-ปก-1024x576.jpg)
พร้อมอวดซิกแพคกับ “เจมี วาร์ดี” ศูนย์หน้าดาวยิง ณ สนาม คิง เพาเวอร์ สเตเดี้ยม
ทั้งปัง! ทั้งฟิน! เมื่อพระเอกหนุ่มหน้าใสมาดทะเล้น “เต๋า – เศรษฐพงศ์ เพียงพอ” บินลัดฟ้าไปฉลองแชมป์ฟุตบอล สกาย เบ็ต แชมเปี้ยนชิพ ฤดูกาล 2023/24 กับ สโมสรฟุตบอลเลสเตอร์ ซิตี้ ณ สนาม คิง เพาเวอร์ สเตเดี้ยม เพราะเป็นอีกหนึ่งคนที่เป็นแฟนบอลเชียร์ทีมฟุตบอล เลสเตอร์ ซิตี้ มาตลอด
![](https://siamrathnews.com/wp-content/uploads/2024/05/batch_1.-เต๋า-ถ่ายรูปคู่กับ-คุณต๊อบ-อัยยวัฒน์-ศรีวัฒนประภา.jpg)
งานนี้ “หนุ่มเต๋า” ถึงกับฟินเมื่อถือถ้วยแชมป์ฯ พร้อมถ่ายรูปคู่กับ คุณต๊อบ – อัยยวัฒน์ ศรีวัฒนประภา ประธานสโมสรฟุตบอลเลสเตอร์ ซิตี้ พร้อมแสดงความยินดีลงอินสตาแกรม @taophiangphor กับแคปชั่น “ขอแสดงความยินดีกับคุณต๊อบและทีมเลสเตอร์ด้วยนะครับ”
![](https://siamrathnews.com/wp-content/uploads/2024/05/batch_4.-เต๋า-ถ่ายรูปคู่กับ-เจมี-วาร์ดี-ศูนย์หน้าดาวยิง-จากเลสเตอร์ซิตี้.jpg)
เพิ่มความปังกับการโพสต์ภาพถ่ายคู่กับ “เจมี วาร์ดี” ศูนย์หน้าดาวยิง จากเลสเตอร์ซิตี้ แถมอวดซิกแพค และแคปชั่น “Vardy บอกไม่ถอดเสื้อไม่ให้ถ่ายรูปด้วย ขอแสดงความยินดีกับเลสเตอร์ด้วยนะครับ”
![](https://siamrathnews.com/wp-content/uploads/2024/05/batch_2.-เต๋า-และ-แฟนสาว-ติ๊กกี้-ร่วมฉลองแชมป์-กับ-สโมสรฟุตบอลเลสเตอร์-ซิตี้.jpg)
งานนี้ชาวเน็ตต่างพากันคอมเมนต์ อิจฉา “หนุ่มเต๋า” ที่ได้ไปเยือนสโมสรฟุตบอลระดับโลก แถมยังเป็น #ทีมของคนไทยความภูมิใจของคนไทย บอกเลยงานนี้ หนุ่มเต๋า ทำถึงอีกแล้วววว…