“เปิ้ล ภารดี – นิว เชื้อชาติ” แชร์ภาพคู่สุดหวานฉ่ำริมโขง
![](https://siamrathnews.com/wp-content/uploads/2024/05/พี่เปิ้ล-1024x576.jpg)
เป็นอีกหนึ่งครอบครัวและคู่รักที่อบอุ่นน่ารักมาก ๆ สำหรับครอบครัวของ เปิ้ล ภารดี – นิว เชื้อชาติ ที่ตอนนี้มีลูกสาวทั้งสองมาเติมเต็มให้ครอบครัวอบอุ่นมากยิ่งขึ้น สำหรับ น้องกาย่า และ น้องนารา ซึ่งเราจะเห็นโมเมนต์ต่าง ๆ ผ่าน ig: ple_paradee อยู่บ่อย ๆ
![](https://siamrathnews.com/wp-content/uploads/2024/05/1000525.jpg)
![](https://siamrathnews.com/wp-content/uploads/2024/05/1000528.jpg)
และล่าสุดคุณพ่อคุณแม่ พาลูก ๆ ทั้ง 2 มาเที่ยวอีสานก่อนเปิดเทอม แต่งานนี้คุณพ่อคุณแม่แอบมาเติมหวานอยู่ริมโขงท่ามกลางบรรยากาศดี ๆ พร้อมกับแคปชั่นหวาน ๆ ไว้อีกว่า “10 ปีละหรอ ที่จับมือกันเดินแบบนี้ #newplepordee”
Cr_ig: ple_paradee