“พราวฟ้า” โพสต์รูปคู่ “เสี่ยโบ๊ท” พร้อมฟาดแซ่บถึงใครไม่รู้!
![](https://siamrathnews.com/wp-content/uploads/2024/05/พราวฟ้าเสี่ยโบ๊ท-1024x576.jpg)
หรับคู่รักนักแสดง อย่าง พราวฟ้า การัญชิดา และ เสี่ยโบ๊ท เพชรยินดี ดีกรีโปรโมเตอร์มวยและเจ้าของค่ายมวยเพชรยินดี ซึ่งทั้งคู่แต่งงานใช้ชีวิตคู่สามี-ภรรยา กันมาเกือบครบปีแล้ว มักจะมีโมเมนต์หวาน ๆ มาให้คนโสดอิจฉาเล่น ๆ อยู่ตลอด
และล่าสุดจู่ ๆ สาวพราวฟ้า แชร์ข้อความคำคมไว้ว่า “พรข้อสุดท้ายที่อยากขอ คือ ขอให้ตัวฉันอย่าเสียใจ เพราะใครอีกเลย”
![](https://siamrathnews.com/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_952024_240509_3-527x1024.jpg)
จากนั้น เสี่ยโบ๊ท โพสต์ภาพและลงสตอรี่ย้ำชัด ๆ ไว้ว่า “ใครที่ยังไม่ทราบ ก็โปรดทราบด้วย ว่าเค้าแต่งงานแล้ว” พร้อมทั้ง สาวพราวฟ้า โพสต์รูปคู่พร้อมแคปชั่นอีกว่า “อย่าให้ทะเบียนสมรสต้องทำงาน!”
![](https://siamrathnews.com/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_952024_240509_2-534x1024.jpg)
![](https://siamrathnews.com/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_952024_240509_1-528x1024.jpg)
Cr_ig: prawfar_kk