นี่สิของแทร่!!! “เต๋า เศรษฐพงศ์” ทำถึง!!!
![](https://siamrathnews.com/wp-content/uploads/2024/03/เต๋า-ทำถึง_0-ปก-1024x576.jpg)
นี่สิของแทร่!!! “เต๋า – เศรษฐพงศ์ เพียงพอ” พระเอกหนุ่มอารมณ์ดี ทำอินสตาแกรมส่วนตัว @taophiangphor ไฟลุก! โพสต์ภาพอวดหุ่น โชว์ Six-Pack จนเพื่อนพ้องพี่น้องในวงการบันเทิงพร้อมใจเข้ามาคอมเมนต์เดือด อาทิ โหด, สุดครับอ้าย, เกินนนไปปป, ลีนมากครับ, มาแล้วววว, สุดยอดดดด
![](https://siamrathnews.com/wp-content/uploads/2024/03/batch_1.-เต๋า-ทำถึง_0.jpg)
![](https://siamrathnews.com/wp-content/uploads/2024/03/batch_7.-ติ๊กกี้-แฟนสาวของ-เต๋า-คอมเมนต์ช็อตฟีล_0.jpg)
แต่พอมาถึง “ติ๊กกี้ – วิลาสิณี ธัญญะวิเศษศิลป์” แฟนสาวของ เต๋า กลับหักมุม ด้วยการคอมเมนต์ “ถึงเวลากินของอร่อยแล้วค่ะ” ทำเอาช็อตฟีลไปเลยค่ะ เรียกว่า … สวยด้วย ใจกว้างด้วย ถ้าเป็นแฟนเราคงกำไม้เรียวแน่นมือพร้อมหวดไม่ยั้ง โทษฐานอวดหุ่นแซ่บไม่เกรงใจแฟน!
แต่ใด ๆ ก็ขออวยยศ หนุ่มเต๋า ว่า… ทำถึง! ทำดี! ทำต่อไปค่ะ … ขอกดเซฟรูปแพพพพพ
![](https://siamrathnews.com/wp-content/uploads/2024/03/batch_1.-เต๋า-ทำถึง_0.jpg)
![](https://siamrathnews.com/wp-content/uploads/2024/03/batch_4.-เต๋า-ทำถึง_0.jpg)
![](https://siamrathnews.com/wp-content/uploads/2024/03/batch_2.-เต๋า-ทำถึง_0.jpg)
![](https://siamrathnews.com/wp-content/uploads/2024/03/batch_3.-เต๋า-ทำถึง_0.jpg)
![](https://siamrathnews.com/wp-content/uploads/2024/03/batch_6.-เต๋า-ทำถึง_0.jpg)
![](https://siamrathnews.com/wp-content/uploads/2024/03/batch_5.-เต๋า-ทำถึง_0.jpg)
![](https://siamrathnews.com/wp-content/uploads/2024/03/batch_8.-คอมเมนต์-เต๋า-ทำถึง_0.jpg)
![](https://siamrathnews.com/wp-content/uploads/2024/03/batch_9.-คอมเมนต์-เต๋า-ทำถึง_0.jpg)
![](https://siamrathnews.com/wp-content/uploads/2024/03/batch_10.-คอมเมนต์-เต๋า-ทำถึง_0.jpg)
![](https://siamrathnews.com/wp-content/uploads/2024/03/batch_11.-คอมเมนต์-เต๋า-ทำถึง_0.jpg)
![](https://siamrathnews.com/wp-content/uploads/2024/03/batch_12.-คอมเมนต์-เต๋า-ทำถึง_0.jpg)
![](https://siamrathnews.com/wp-content/uploads/2024/03/batch_13.-คอมเมนต์-เต๋า-ทำถึง_0.jpg)
![](https://siamrathnews.com/wp-content/uploads/2024/03/batch_14.-คอมเมนต์-เต๋า-ทำถึง_0.jpg)
ที่มา อินสตาแกรม : taophiangphor