นางเอกช่อง 7 สี ประกาศกลางโซเชียล ขอปิดฉากชีวิตคู่กับสามี
![](https://siamrathnews.com/wp-content/uploads/2024/02/เนย-ปภาดา-1024x576.jpg)
สำหรับนางเอกสาวสวยช่อง 7 อย่าง เนย ปภาดา ที่ล่าสุดออกมาประกาศกลางโซเชียลว่าแยกทางกับ สามีนักธุรกิจนอกวงการ ที่เพิ่งแต่งงานกันได้เพียง 2 ปี แล้วมีลูกด้วยกัน 1 คน พร้อมข้อความที่ระบุว่า “เนยขออนุญาตใช้พื้นที่ตรงนี้ เรียนแจ้งให้ทุกท่านได้ทราบว่า เนยและคุณเจได้ตกลงยุติความสัมพันธ์ฉันท์สามีภรรยากันด้วยดี ตั้งแต่ปลายเดือนธันวาคมที่ผ่านมา เนยขอขอบพระคุณสำหรับทุกกำลังใจที่คอยซัพพอร์ตเนยและครอบครัวมาโดยตลอดค่ะ”
![](https://siamrathnews.com/wp-content/uploads/2024/02/Snapinsta.app_409030004_1383830326351062_5158010544367999113_n_1080-1024x963.jpg)
Cr_ig: noeypaphada