“นนท์ ธนนท์” กอดคอ SLAPKISS-BEAN NAPASON ร่วมแจมมินิคอนเสิร์ต THE POWER BAND
![](https://siamrathnews.com/wp-content/uploads/2022/10/นนท์-ธนนท์-ปก-1024x1024.jpg)
เรียกว่าเป็นการโคจรมารวมตัวกันของศิลปินไอดอลรุ่นใหม่สุดปัง! เมื่อ นนท์ ธนนท์ แท็คทีม BEAN NAPASON และหนุ่ม ๆ SLAPKISS รับเชิญร่วมมินิคอนเสิร์ต THE POWER BAND 2022 Season 2 รอบชิงชนะเลิศ ของเวทีประกวดวงดนตรีสากล ประจำปี 2565 เพื่อเป็นกำลังใจให้คนรุ่นใหม่ที่มีความฝันอยากเป็นศิลปิน และประสบความสำเร็จ บนเส้นทางสายดนตรี
![](https://siamrathnews.com/wp-content/uploads/2022/10/batch_SLAPKISS.jpg)
![](https://siamrathnews.com/wp-content/uploads/2022/10/batch_BEAN-NAPASON.jpg)
แฟนคลับห้ามพลาด! มาร่วมส่งแรงใจเชียร์กันได้ผ่านไลฟ์สตรีมมิ่งช่องทาง YouTube : KING POWER THAI POWER พลังคนไทย ในวันที่ 4 พฤศจิกายนนี้ ตั้งแต่เวลา 19.50 – 22.00 น.
#นนท์ธนนท์ #SLAPKISS #BEANNAPASON