“ติ๊ก เจษฎาภรณ์” บอกสิ่งที่อยากเห็นในปี 2022
![](https://siamrathnews.com/wp-content/uploads/2021/12/กรอบข่าว-168-1024x683.png)
ล่าสุด “หนุ่มติ๊ก” ได้โพสต์คลิปตัวเองผ่านช่อง Tiktok @tikpholdee ในหัวข้อ “ฝันอยากเห็นอะไรในปี 2022” โดยหนุ่มติ๊กเผยว่า “สวัสดีครับ คุณฝันอยากจะเห็นอะไรในปี 2022 กันบ้างครับ สำหรับตัวผมเองนะครับ ผมฝันอยากจะเห็น ธรรมชาติที่ดี สิ่งแวดล้อมที่ดี ระบบขนส่งสาธารณะดี ๆ และทางเดินเท้าดี ๆ ทั่วประเทศไทยเลยครับ มาร่วมกัน ฝันด้วยกันนะครับ”
![](https://siamrathnews.com/wp-content/uploads/2021/12/337390-576x1024.jpg)
![](https://siamrathnews.com/wp-content/uploads/2021/12/337393.jpg)
![](https://siamrathnews.com/wp-content/uploads/2021/12/337394.jpg)
Cr_TikTok: @Tikpholdee