“ปุยฝ้าย ณัฎฐพัชร์” เตรียมวางแพลนมีเบบี๋ในปีหน้า
![](https://siamrathnews.com/wp-content/uploads/2021/12/กรอบข่าว-117-1024x683.png)
“ปุยฝ้าย ณัฎฐพัชร์ วิภัทรเดชตระกูล” กับหวานใจ “ตาม เธียรวิชญ ศักดาพร” เพิ่งเข้าวิวาห์ไปหมาด ๆ โดยเป็นพิธีวิวาห์แบบเรียบง่ายและอบอุ่นสุด ๆ
![](https://siamrathnews.com/wp-content/uploads/2021/12/331219.jpg)
![](https://siamrathnews.com/wp-content/uploads/2021/12/331216.jpg)
“สาวฝ้าย” บอกว่า “ปีหน้าประมาณเดือนกรกฎาคม เราทั้งคู่จะเริ่มปั๊มน้องกันแล้ว แม้ในตอนนี้ยังไม่มีเรื่องอย่างว่ากับสามี สามีก็ไม่เคยพูดหรือเรียกร้องอะไร
โดยส่วนแล้วสามีเป็นคนขี้เกรงใจเรามากและไม่ได้โฟกัสเรื่องนี้อยู่แล้ว ในหัวเขามีแต่เรื่องงานแต่ก็ได้พูดคุยกันเรื่องลูกว่าอยากได้เพศอะไร เราเองอยากได้ลูกชาย กลัวมีลูกสาวแล้วลูกเป็นเหมือนเรา (หัวเราะ) ส่วนพี่ตามเขาอยากได้ลูกสาวเขาชอบเด็กมาก แต่จริงๆแล้วถ้ามีลูกจะได้หญิงหรือชายฝ้ายก็ไม่ติด คือพี่ตามเขาเป็นคนดีมากๆ มีบ้างครั้งที่เขานั่งๆอยู่เราไปกราบที่อกเขาเลยนะเหมือนเราสู้มาเยอะไม่ว่าเราจะเจอคนที่ดีกว่า หล่อกว่า ก็คือสำหรับเราเขาดีที่สุด ไอ้ที่เหนื่อยมาทั้งชีวิตเขาคือของขวัญที่ดีที่สุดของเรา
![](https://siamrathnews.com/wp-content/uploads/2021/12/331214.jpg)
![](https://siamrathnews.com/wp-content/uploads/2021/12/331217.jpg)
![](https://siamrathnews.com/wp-content/uploads/2021/12/331218.jpg)
![](https://siamrathnews.com/wp-content/uploads/2021/12/331220.jpg)
![](https://siamrathnews.com/wp-content/uploads/2021/12/331222.jpg)