“วิน เมธวิน” เคมีพุ่งประกบนางเอกตัวแม่
![](https://siamrathnews.com/wp-content/uploads/2021/12/กรอบข่าว-89-1024x683.png)
สำหรับหนุ่มหล่อ “วิน เมธวิน โอภาสเอี่ยมขจร” ที่แจ้งเกิดจนโด่งดังจากซีรีส์วายเรื่องดัง “เพราะเราคู่กัน 2gether The Series” หรือ “คั่นกู” จนตอนนี้มีแฟนคลับไปทั่วเอเชีย
ตอนนี้ “หนุ่มวิน” กำลังจะมีผลงานใหม่ให้แฟน ๆ ได้ติดตามประกบคู่นางเอกซุปตาร์รุ่นพี่ครั้งแรกอย่าง “มิน พีชญา” ในซีรีส์ Devil Sister แอ๊บร้ายให้นายไม่รัก ซึ่งได้เปิดกล้องถ่ายทำไปเป็นที่เรียบร้อยแล้ว
![](https://siamrathnews.com/wp-content/uploads/2021/12/327874-684x1024.jpg)
![](https://siamrathnews.com/wp-content/uploads/2021/12/327875.jpg)
![](https://siamrathnews.com/wp-content/uploads/2021/12/327873.jpg)
และต้องบอกเลยว่า “หนุ่มวิน’ ถือเป็นคนที่เคมีดีมาก เคมีสาธารณะสุดๆ ไม่ว่าจะประกบคู่กับสาวคนไหนก็แต่ไม่จมไม่หาย ออร่าพุ่งเกินต้านไม่ไหว แม้แต่ล่าสุดออกงานคู่นางเอกรุ่นพี่ “แอน ทองประสม” ช็อตนนี้ก็ทำเอาพี่แอน ออกปากเลยว่า …เข้าใจแล้วว่าทำไม ใคร ๆ ถึงรักคุณ… ละมุนจริง ๆ #TheStylerxWin #Emporium #EmQuartier
![](https://siamrathnews.com/wp-content/uploads/2021/12/327870-576x1024.jpg)
![](https://siamrathnews.com/wp-content/uploads/2021/12/327871-576x1024.jpg)
Cr_ig: winmetawin