มิว ศุภศิษฏ์ ร่วมโปรเจ็กต์ “ชวนน้องมาร้องเพลง” เลือกเพลงสุดโปรด “เป็นทุกอย่าง” ของ ROOM39
![](https://siamrathnews.com/wp-content/uploads/2021/12/มิว-ศุภ-ชวนน้อง-ปก.jpg)
สัปดาห์ที่หกสำหรับโปรเจกต์สุดพิเศษ “ชวนน้องมาร้องเพลง” ที่รวบรวมเหล่าคนดังมาร่วมร้องเพลงสุดโปรดของพวกเขา ล่าสุดสัปดาห์นี้ถึงคิวของ มิว ศุภศิษฏ์ ที่นาทีนี้จะไม่พูดถึง ความป๊อบและความฮอต ร้อนระอุของหนุ่มคนนี้ไม่ได้เลย จัดเพลงนี้เตรียมให้แฟนเพลงได้ฟังและชมมิวสิควีดีโอ กับเพลง “เป็นทุกอย่าง” ในเวอร์ชั่นของ มิว ศุภศิษฏ์ ในแบบฉบับที่เป็นตัวของเขาเอง
![](https://siamrathnews.com/wp-content/uploads/2021/12/batch_มิว-ศุภ-2.jpg)
มิว ศุภศิษฏ์ กล่าวว่า เหตุผลที่เลือกเพลงเป็นทุกอย่างของพี่ๆวง ROOM 39 เพราะว่าผมชอบเพลงนี้มานานแล้ว ด้วยเนื้อหาที่น่ารักปนความเศร้าด้วย คิดว่าถ้าเราเอามาทำเวอร์ชั่นใหม่ เชื่อว่าแฟนๆเพลงน่าจะชอบก็ เลยเลือกเพลงนี้มา ก็ขอฝากเพลง “เป็นทุกอย่าง” ที่เป็นวอร์ชั่น ของมิวด้วยนะครับ มาฟังเพลงนี้เยอะๆนะครับ
![](https://siamrathnews.com/wp-content/uploads/2021/12/batch_มิว-ศุภ-1-576x1024.jpg)
![](https://siamrathnews.com/wp-content/uploads/2021/12/batch_มิว-ศุภ-4-576x1024.jpg)
![](https://siamrathnews.com/wp-content/uploads/2021/12/batch_มิว-ศุภ-3-576x1024.jpg)
ติดตามชม MV “เป็นทุกอย่าง” ในเวอร์ชั่น มิว ศุภศิษฏ์ กับโปรเจกต์ “ชวนน้องมาร้องเพลง” https://www.youtube.com/c/LOVEiS และติดตามอัพเดทข่าวสารการเคลื่อนไหวได้ทาง Facebook : LOVEiS, Twitter/Instagram : @loveis_ent
MV เป็นทุกอย่าง